ยินดีต้อนรับครับ! เข้าระบบ | สมัครสมาชิก

LOGIN.

^^ Welcome Everyone Baka!!!!

Soon

Soon

หากไม่มีบัญชี? สมัครสมาชิก |  เข้าสู่ระบบในรูปแบบเก่า?

ESET PureFix v2.02 [Crack Nod32 V.4,5,6 ที่ดีที่สุด]

ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด BaKaWorld | สังคมเล็กๆสำหรับคนร๊ากกกกกการ์ตูน!

ยินดีต้อนรับครับ คุณต้อง สมัครสมาชิก ก่อนนะครับจึงจะได้ใช้งานได้เต็มที่ แต่หากเคยเป็นสมาชิกแล้ว เข้าระบบ ได้เลย...

ปิด

2013-3-14 01:26

วิธีการใช้งาน!
1. ติดตั้ง eav-nt32-Thai หากต้องการภาษาไทย
     หรือ eav-nt32-Engsin หากต้องการภาษาอังกฤษ
2. หลังจากติดตั้งเสร็จ ไม่ต้องเปิดการใช้งาน หรือ ลงทะเบียน
3. รีสตาร์ทเครื่อง เพื่อเข้า เข้า เซฟโหมด โดยกด F8
4.รันไฟล์ ESET PureFix v2.02.exe กด Enable
5.กด Close แล้ว รีสตาร์ทเครื่อง จบครับ.
เนื้อหาถูกซ่อน จะแสดงได้ก็ต่อเมื่อคุณทำการแสดงความเห็น
กระทู้ร้อนแรงของฉัน

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณครับ

ตอบกลับ 1# BaKa-Chris

ขอบใจจร้า

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

ใจจร้า

ใจจ้า

ขอลองคราบบบบบ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณคับ

ขอบคุณ

ขอบคุณมากคับ

ต้องทดลองหน่อย ขอบคุณ

ขอบบบบคุนนนนคับ

ขอบคุนครับ

~BaKaWorld~EVENT!!! ปิด

Donate] ช่วยสนับสนุนเว็บไซต์ Help BaKa!!

ทางเว็บไซต์ของเราได้เปิดระบบ [Donate] ช่วยสนับสนุนเว็บไซต์ แล้วนะครับเงินบริจาคจ ...

แสดง