ยินดีต้อนรับครับ! เข้าระบบ | สมัครสมาชิก

LOGIN.

^^ Welcome Everyone Baka!!!!

Soon

Soon

หากไม่มีบัญชี? สมัครสมาชิก |  เข้าสู่ระบบในรูปแบบเก่า?

SAM Broadcaster 4.9.0 Full + Crack

ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด BaKaWorld | สังคมเล็กๆสำหรับคนร๊ากกกกกการ์ตูน!

ยินดีต้อนรับครับ คุณต้อง สมัครสมาชิก ก่อนนะครับจึงจะได้ใช้งานได้เต็มที่ แต่หากเคยเป็นสมาชิกแล้ว เข้าระบบ ได้เลย...

ปิด

2013-3-14 01:36

ปรแกรม Sam คือโปรแกรมสำหรับจัดรายการวิทยุออนไลน์ของเหล่าพีเจ โปรแกรมตัวนี้มีลูกเล่นมากมายสำหรับใช้จัดรายการวิทยุ ไม่ว่าจะเป็นเสียงเอฟเฟกน่ารัก ขำขัน สำหรับเล่นแทรกในระหว่างพูดของพีเจ เป็นโปรแกรมที่พีเจจะรู้จักกันดี เพราะด้วยความสามารถที่หลากหลายและครอบคลุมของโปรแกรม Sam เป็นที่นิยมสำหรับใช้จัดรายการวิทยุออนไลน์ สำหรับท่านใดที่เป็นพีเจรายการวิทยุก็สามารถดาวน์โหลดโปรแกรม Sam ไปใช้กันได้ครับ ตัวที่ผมเอามาแจกกันในวันนี้เป็นเวอร์ชันฟรีแวร์สามารถดาวน์โหลดไปใช้จัดรายการได้แบบฟรีๆเลย

เนื้อหาถูกซ่อน จะแสดงได้ก็ต่อเมื่อคุณทำการแสดงความเห็น
2

จำนวน

• champion12652

• skeperz

กระทู้ร้อนแรงของฉัน

ขอบคุณครับ

น่าสนจัง

ขอบคุณมากๆครับๆ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณ

ขอบพระคุณมากกกกกกกครับ

ชอบคุณคะ
*0*

-vspojvpot8iy[ sdfdssf

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

ขอด้วยคนครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณครับหาพอดีเลย

Thank you {:11_766:}

ขอบคุนมากเลย

ใจจ้า

ขอบคุณ

ขอบคุณครับ

~BaKaWorld~EVENT!!! ปิด

Donate] ช่วยสนับสนุนเว็บไซต์ Help BaKa!!

ทางเว็บไซต์ของเราได้เปิดระบบ [Donate] ช่วยสนับสนุนเว็บไซต์ แล้วนะครับเงินบริจาคจ ...

แสดง